lang
HA

Русский (RU)

English (EN)

Español (ES)

Português (PT)

Français (FR)

Deutsch (DE)

Italiano (IT)

हिन्दी (HI)

日本語 (JA)

한국어 (KO)

中文 (简体) (ZH)

Bahasa Indonesia (ID)

Türkçe (TR)

Tiếng Việt (VI)

العربية (AR)

বাংলা (BN)

فارسی (FA)

اردو (UR)

தமிழ் (TA)

తెలుగు (TE)

मराठी (MR)

ગુજરાતી (GU)

Polski (PL)

Bahasa Melayu (MS)

ไทย (TH)

Kiswahili (SW)

Hausa (HA)

Dansk (DA)

Svenska (SV)

Norsk bokmål (NB)

Nederlands (NL)

Suomi (FI)

Íslenska (IS)

Fitowar rana da faduwar rana

Kalkuleta ta yanar gizo don ƙididdige lokacin fitowar rana da faduwar rana, tsawon yini a biranen duniya a kowace rana ta shekara.

Koyi lokacin fitowar da faduwar rana

Sabis ɗinmu na kan layi yana ba ka damar samun cikakken bayani game da lokacin fitowar da faduwar rana, da kuma tsawon lokacin hasken rana a kowanne birni. Ka shigar da sunan birni a cikin akwatin bincike kawai, kuma nan take za ka samu bayanan da suka dace na yau.

Jadawalin rana don kowace rana

Idan kana son sanin yadda lokacin fitowar da faduwar rana ke canzawa a ranar da kake buƙata, ka zaɓi wannan ranar bayan shigar da wurin. Wannan fasalin zai taimaka wajen tsara tafiye-tafiye, abubuwan taro ko ɗaukar hoto, tare da la’akari da halayen hasken rana na halitta a ranar da aka zaɓa.

Me ya sa wannan yake da muhimmanci?

Sanin daidai lokacin fitowar da faduwar rana yana ba ka damar tsara jadawalin yau da kullum yadda ya dace, shirya gudu da safe, yawo da yamma ko ɗaukar hoto a lokacin alfijir da faduwar rana. Wannan yana da amfani musamman ga masu yawon shakatawa, masu ɗaukar hoto da masu shirya taruka, waɗanda ke buƙatar cikakken bayani na ilimin taurari.

Bincike mai sauƙi kuma mai amfani

Shigar da sunan birni don samun damar nan take zuwa ƙididdigar lokacin fitowar da faduwar rana, da kuma tsawon lokacin hasken rana. Idan ya zama dole, ka zaɓi wata rana daban don ganin yadda waɗannan sigogin ke canzawa. Sabis ɗinmu yana ba da bayanai mafi daidaito, yana taimaka maka tsara ranarka tare da la’akari da hasken rana na halitta.

Gwada sabis ɗinmu yanzu kuma ka samu sabuwar jadawalin fitowar da faduwar rana, tare da bayanai game da tsawon lokacin hasken rana musamman don birninka!